ड्रोन डेस्टिनेशनने ‘डेंटसू क्रिएटिव्ह पीआर’ची पीआर एजन्सी म्हणून नियुक्ती केली

मुंबई, 23 एप्रिल, 2024 (TGN):- ड्रोन डेस्टिनेशन, यूएवी (मानवरहित हवाई वाहन) उद्योगातील एक अग्रगण्य नाव ने, आज त्याची अधिकृत जनसंपर्क आणि गुंतवणूकदार संबंध एजन्सी म्हणून डेंट्सू क्रिएटिव्ह पीआरची नियुक्ती केली. डेंट्सू क्रिएटिव्ह पीआर ड्रोन डेस्टिनेशनसाठी संप्रेषण धोरणे तयार करण्यासाठी आणि कार्यान्वित करण्यासाठी तसेच त्याच्या गुरुग्राम कार्यालयातून माध्यम संबंध व्यवस्थापित करण्यासाठी त्याच्या पीआर कौशल्याचा लाभ घेईल.

असोसिएशनवर, ड्रोन डेस्टिनेशनचे अध्यक्ष आलोक शर्मा म्हणाले, “आम्ही माननीय पंतप्रधानांच्या ‘मेक इन इंडिया’ आणि ‘आत्मनिर्भर भारत’ या संकल्पनेसाठी आमची पावले उचलत असताना, मला त्यापैकी एकासह भागीदारी करताना आनंद मिळतो. देशातील सर्वात अनुभवी आणि आदरणीय एजन्सी – डेंट्सू क्रिएटिव्ह पीआर. व्यवसायात, विशेषत: ड्रोनसारख्या ड्रोनसारख्या उदयोन्मुख उद्योगात संप्रेषण आणि भागधारकांची प्रतिबद्धता अत्यंत महत्त्वाची आहे. आमच्या व्यवसायाबद्दलची त्यांची समज आणि धोरणात्मक अंतर्दृष्टी-आधारित प्रतिबद्धता निश्चितपणे उद्योगाला लाभदायक ठरेल तसेच आमची बाजारपेठ मजबूत करेल. व्यवसाय आणि प्रशासनातील गोष्टींची सध्याची योजना बदलण्यासाठी अनेक प्रभावांसह विविध उपक्रमांवर काम करण्यास आम्ही उत्सुक आहोत.”

डेंट्सू क्रिएटिव्ह पीआरचे अध्यक्ष संजीव आनंद म्हणाले, “आम्ही ड्रोन डेस्टिनेशनसह आमची भागीदारी जाहीर करताना आनंदी आहोत. आम्ही ड्रोन डेस्टिनेशन्ससह या रोमांचक अध्यायाची सुरुवात करत असताना, आम्ही सहकार्याचे एक नवीन मानक सेट करण्यासाठी सज्ज आहोत जे सर्जनशीलता, नाविन्य आणि सामायिक यशाचा पाठपुरावा म्हणून उभे आहे. हे धोरणात्मक सहकार्य आम्हाला आमच्या धोरणे आणि ड्रोन डेस्टिनेशनच्या दृष्टी आणि उद्दिष्टांशी सुसंगत असलेल्या नाविन्यपूर्ण कल्पनांसह कंपनीची सेवा करण्यास अनुमती देईल.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *